| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
| พอร์ตการสื่อสาร | อีเทอร์เน็ต, USB, RS232, RS485 |
| ปณิธาน | 800 x 480 พิกเซล |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| หน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 256 เมกะไบต์ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
|---|---|
| วิธีการป้อนข้อมูล | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, CANopen |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| เวลาเริ่มต้นแบบนุ่มนวล | ปรับได้ 0 ถึง 60 วินาที |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 60 วินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังหรือติดแผง |
| ประเภทอินพุต | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| โปรโตคอลที่รองรับ | Modbus, Profibus, CANopen |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| พอร์ตการสื่อสาร | อีเทอร์เน็ต, USB, RS-232, RS-485 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |