| แสดง | 7 |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ก |
| หน่วยความจำ | 1 |
| พลัง | 2 |
| การป้องกัน | ฉัน |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| อินเทอร์เฟซ | RS422, RS232, อีเธอร์เน็ต, USB และการ์ด SD |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| ขนาด | 190 มม. x 130 มม. x 40 มม |
|---|---|
| ขนาด | 5.6″ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ปณิธาน | 800 x 480 พิกเซล |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |