| Số phần | 2094-BM02-S |
|---|---|
| Thương hiệu | Allen-Bradley |
| Dòng sản phẩm | Kinetix 6000 |
| Loại module | Mô-đun trục tích hợp |
| Lượng điện đổi biến tần | 15A |
| Điện áp đầu vào (3-Phase) | 360-480V AC |
| Điện áp xe buýt DC (tiêu chuẩn) | 650V DC |
| Điện áp xe buýt DC (đỉnh) | 840V DC |
| Dòng điện đầu ra liên tục (RMS) | 10.3A |
| Dòng điện đầu ra liên tục (0-Peak) | 14.6A |
| Điện lượng cao nhất | 25.8A |
| Lượng điện liên tục | 6.6kW |
| Hiệu quả | 98% |
| Phòng chống shunt bên trong | 115Ω |
| Năng lượng shunt bên trong (tiếp tục) | 50W |
| Năng lượng shunt bên trong (đỉnh) | 5.6kW |
| Tần số PWM | 4kHz |
| Phạm vi băng thông vòng lặp tốc độ | 500Hz |
| Độ rộng băng thông vòng lặp hiện tại | 1300Hz |
| Đánh giá mạch ngắn | 200000A RMS đối xứng |
| Phân tán nhiệt | 93W |
| Điện phanh | 1/3A |
| Khả năng | 270μF |
| Kháng chiến | 25Ω |
| Xếp hạng an toàn (SIL) | SIL 3 |
| Mức hiệu suất an toàn (PL) | PL e |
| Nhóm an toàn | Nhóm 3 |
| Giao thức thông tin | SERCOS III |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50°C |
| Độ ẩm tương đối | 5 ~ 95% RH (Không ngưng tụ) |
| Độ cao hoạt động (không giảm độ cao) | ≤ 1000m |
| Trọng lượng | 2.54kg (5.6lbs) |
| Loại lắp đặt | Bàn gắn |
| Các đặc điểm chính | Khóa mô-men xoắn chắc chắn (STO); Điều khiển servo đa trục; Thiết kế nhỏ gọn; phanh tái tạo |
| Tình trạng | Được ngừng bởi nhà sản xuất |
| Mô hình thay thế | 2198-D032-ERS3 |
| Phạm vi tần số đầu vào | 47~63Hz (50/60Hz Nom) |
| Khả năng xe buýt DC chung | Vâng. |
| Quy tắc giảm độ cao | Giảm 1% trên 100m trên 1000m |
| Đánh giá rung động | 5-55Hz@0.35mm; 55-500Hz@2.0g |