| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Giảm thiểu hài hòa | Tùy chọn lò phản ứng hoặc bộ lọc tích hợp |
| Dải tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Dải tần số | 0-400Hz |