| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| giao diện truyền thông | RS485, Modbus, Ethernet, Profibus (tùy chọn) |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến 1000 kW |
| Độ ẩm | 0-95% không ngưng tụ |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Thời gian phản hồi | 1 mili giây đến 10 mili giây |
| Điện áp đầu ra | Có thể điều chỉnh, tùy theo điện áp đầu vào |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Tần số đầu ra | 0-400 Hz trở lên |
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | MITSUBISHI |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
|---|---|
| Kiểm soát mô-men xoắn | Có sẵn |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 KW đến 500 KW |
| Dải công suất | 0,5 KW đến 500 KW |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn tuân thủ | Chứng nhận IEC 61131, ISO 9001, CE |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, Rohs tuân thủ |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131, ISO 9001 |