| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| điện áp cung cấp điện | AC240-360V. |
| Điểm đầu ra | 20 |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| Phần Không | SST-PB3-104 |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| sự tiêu thụ năng lượng | 6 W |
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
|---|---|
| Ký ức | 50 kB |
| Cân nặng | 300 g |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điểm đầu ra | 20 |
| Ký ức | 1 |
| Mở rộng_Modules_Được hỗ trợ | ĐÚNG VẬY |
|---|---|
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet/IP, Modbus, Profibus |
| CPU_Type | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Độ tin cậy | Các thành phần dự phòng có tính sẵn sàng cao |
|---|---|
| Các ngành công nghiệp ứng dụng | Dầu khí, Hóa chất, Sản xuất điện, Xử lý nước, Sản xuất |
| Khả năng tích hợp | Tích hợp với hệ thống SCADA, MES, ERP |
| Chức năng | Điều khiển tự động các quy trình công nghiệp |
| BẢO TRÌ | Chẩn đoán từ xa và bảo trì trực tuyến |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giám sát từ xa |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |