| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Loại cảm biến | Khoảng cách gần, Nhiệt độ, Áp suất, Quang học, Siêu âm, Rung |
| Cân nặng | 0.64kg |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường từ 1KB đến 1MB |
| Người mẫu | S7-1200 |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131, ISO 9001 |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |