| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| loại | thiết bị tự động hóa |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Số lượng/Ochannel | 16 đến 128 |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 20 |
| Màu sắc | Bình thường |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS), SCADA |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| Giao diện quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -35°C đến 55°C |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
| Màu sắc | Bình thường |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24 V DC |
| Nhà sản xuất | Moxa |
| Ký ức | 512 KB |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Cổng thông tin liên lạc | Ethernet, RS232, rs485 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Giao thức được hỗ trợ | Modbus, Profibus, CANopen |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| Phương thức nhập | Cảm ứng điện dung |