| Nhiệt độ hoạt động | -40 ° C đến 75 ° C. |
|---|---|
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| tốc độ cổng | 10/100/1000 Mbps |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí |
| Vật liệu bao vây | Hợp kim nhôm có cấp bảo vệ IP40/IP67 |
| Chỉ báo Led | Sức mạnh, Liên kết/Hoạt động, Tốc độ |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu | 10/100/1000 Mbps |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40 ° C đến 75 ° C. |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC, ANSI, IEEE |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, FCC, RoHS |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Ứng dụng | Tự động hóa, Kiểm soát quy trình, Giám sát an toàn |
|---|---|
| Bảo vệ | IP65 đến IP69K |
| Sự chính xác | ±0,1% đến ±1% tùy thuộc vào cảm biến |
| Tên sản phẩm | Cảm biến công nghiệp |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có kích thước nhỏ gọn |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Nguồn điện | 24 V DC hoặc 110/220 V AC |
|---|---|
| Kiểu thành phần | Rơle, cầu dao, cảm biến, bộ điều khiển |
| giao thức truyền thông | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | IEEE, IEC, ANSI |
| Tính năng chẩn đoán | Tự kiểm tra, Ghi sự kiện, Ghi lỗi |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| tốc độ cổng | 10/100/1000 Mbps |
| Tốc độ truyền dữ liệu | 10/100/1000 Mbps |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Loại cảm biến | Khoảng cách gần, Nhiệt độ, Áp suất, Quang học, Siêu âm, Rung |
| Cân nặng | 0.64kg |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường từ 1KB đến 1MB |