| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| อินเตอร์เฟซการจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| พลัง | 2 |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 75 ° C |
|---|---|
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| ความเร็วพอร์ต | 10/100/1000 Mbps |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| วัสดุสิ่งที่แนบมา | อลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมการป้องกัน IP40/IP67 |
| ไฟ LED ตัวบ่งชี้ | พลัง ลิงค์/กิจกรรม ความเร็ว |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 75 ° C |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC, ANSI, IEEE |
| มาตรฐานการปฏิบัติตาม | CE, FCC, RoHS |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติ การควบคุมกระบวนการ การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| การป้องกัน | IP65 ถึง IP69K |
| ความแม่นยำ | ±0.1% ถึง ±1% ขึ้นอยู่กับเซนเซอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับอุตสาหกรรม |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกะทัดรัด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
|---|---|
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24 โวลต์กระแสตรงหรือ 110/220 โวลต์กระแสสลับ |
|---|---|
| ประเภทส่วนประกอบ | รีเลย์ เซอร์กิตเบรกเกอร์ เซ็นเซอร์ ตัวควบคุม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEEE, IEC, ANSI |
| คุณสมบัติการวินิจฉัย | การทดสอบตัวเอง, การบันทึกเหตุการณ์, การบันทึกข้อผิดพลาด |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ความเร็วพอร์ต | 10/100/1000 Mbps |
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |