| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกะทัดรัดสำหรับการรวมแผง |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| แรงดันขาออก | 0-480 โวลต์กระแสสลับ |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10 ชิ้น 1 สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี |
| ชื่อแบรนด์ | Siemens |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |