| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ240-360V. |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| Number_of_Inputs | 14 |
| หมายเลขชิ้นส่วน | SST-PB3-104 |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| การใช้พลังงาน | 6 วัตต์ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| อินพุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| หน่วยความจำ | 1 |
| Expansion_Modules_ได้รับการสนับสนุน | จริง |
|---|---|
| การสื่อสาร_โปรโตคอล | อีเธอร์เน็ต/IP, Modbus, Profibus |
| CPU_ประเภท | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ความน่าเชื่อถือ | ส่วนประกอบที่ซ้ำซ้อนเพื่อความพร้อมใช้งานสูง |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้งานอุตสาหกรรม | น้ำมันและก๊าซ เคมี การผลิตไฟฟ้า การบำบัดน้ำ การผลิต |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ผสานรวมกับระบบ SCADA, MES, ERP |
| การทำงาน | การควบคุมกระบวนการทางอุตสาหกรรมแบบอัตโนมัติ |
| การซ่อมบำรุง | การวินิจฉัยระยะไกลและการบำรุงรักษาออนไลน์ |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
|---|---|
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |