| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| Lớp cách nhiệt | Lớp B |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng | Thép |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| Quyền lực | 50W-5.0kW |
| mô-men xoắn định mức | 4,0Nm |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |