| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ชั้นฉนวน | คลาสบี |
|---|---|
| วัสดุเกียร์ | เหล็ก |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| พลัง | 50W-5.0kW |
| แรงบิดสูงสุด | 4.0Nm |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |