| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| แบบอย่าง | MD200T3.7B 3.7KW |
|---|---|
| พลัง | 3.7kw |
| ป้อนข้อมูล | เฟสเดียว 220V |
| เอาท์พุต | ไฟสามเฟส 0 - 220V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3.4ก |
| แบบอย่าง | MD200S0.4B-CAN 0.4KW |
|---|---|
| พลัง | 0.4kw |
| ป้อนข้อมูล | เฟสเดียว 220V |
| เอาท์พุต | ไฟสามเฟส 0 - 220V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3.4ก |
| แบบอย่าง | MD200T2.2B 2.2KW |
|---|---|
| พลัง | 2.2kw |
| ป้อนข้อมูล | เฟสเดียว 220V |
| เอาท์พุต | ไฟสามเฟส 0 - 220V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3.4ก |
| แบบอย่าง | MD200T1.5B 1.5KW |
|---|---|
| พลัง | 1.5kw |
| ป้อนข้อมูล | เฟสเดียว 220V |
| เอาท์พุต | ไฟสามเฟส 0 - 220V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3.4ก |
| แบบอย่าง | MD200T0.75B 0.75KW |
|---|---|
| พลัง | 0.75kW |
| ป้อนข้อมูล | เฟสเดียว 220V |
| เอาท์พุต | ไฟสามเฟส 0 - 220V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3.4ก |
| แบบอย่าง | MD200T0.4B 0.4KW |
|---|---|
| พลัง | 0.4kw |
| ป้อนข้อมูล | เฟสเดียว 220V |
| เอาท์พุต | ไฟสามเฟส 0 - 220V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3.4ก |
| แบบอย่าง | MD200S2.2B 2.2KW |
|---|---|
| พลัง | 2.2kw |
| ป้อนข้อมูล | เฟสเดียว 220V |
| เอาท์พุต | ไฟสามเฟส 0 - 220V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3.4ก |