| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V) | AC 3PH 380~480V แรงดันไฟฟ้า: 380V |
|---|---|
| อนุญาตให้มีความผันผวนของแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว | -15%~+10% |
| กระแสไฟเข้า (A) | โปรดดูตารางพารามิเตอร์พิกัด GD270 |
| ความถี่อินพุต (Hz) | 50Hz หรือ 60Hz ช่วงที่อนุญาต 47~63Hz |
| แรงดันเอาต์พุต (V) | 0 ~ แรงดันไฟฟ้าขาเข้า |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V) | AC 3PH 380~480V แรงดันไฟฟ้า: 380V |
|---|---|
| อนุญาตให้มีความผันผวนของแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว | -15%~+10% |
| กระแสไฟเข้า (A) | โปรดดูตารางพารามิเตอร์พิกัด GD270 |
| ความถี่อินพุต (Hz) | 50Hz หรือ 60Hz ช่วงที่อนุญาต 47~63Hz |
| แรงดันเอาต์พุต (V) | 0 ~ แรงดันไฟฟ้าขาเข้า |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V) | AC 3PH 380~480V แรงดันไฟฟ้า: 380V |
|---|---|
| อนุญาตให้มีความผันผวนของแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว | -15%~+10% |
| กระแสไฟเข้า (A) | โปรดดูตารางพารามิเตอร์พิกัด GD270 |
| ความถี่อินพุต (Hz) | 50Hz หรือ 60Hz ช่วงที่อนุญาต 47~63Hz |
| แรงดันเอาต์พุต (V) | 0 ~ แรงดันไฟฟ้าขาเข้า |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า (V) | ไฟ AC สามเฟส 380 V ถึง 480 V |
|---|---|
| กำลัง (กิโลวัตต์) | 37 |
| กระแสไฟเข้า (A) | 90 |
| กระแสไฟขาออก (A) | 75 |
| ขนาด (มม.) | 100 (ก) x 400 (ส) x 305 (ล) |