| สิ่งแวดล้อม | IP20 ถึง IP65 ขึ้นอยู่กับรุ่น |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, CANopen |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, CANopen |
| สิ่งแวดล้อม | IP20 ถึง IP65 ขึ้นอยู่กับกล่องหุ้ม |
| สี | ปกติ |
| ระดับพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| จุดป้อนข้อมูล | 36 แต้ม |
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS485, Modbus, อีเธอร์เน็ต, Profibus (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันขาออก | ปรับได้ตามแรงดันไฟฟ้าอินพุต |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ หรือสูงกว่า |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480 โวลต์ เอซี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | โดยทั่วไปคือ 200-600V AC |
|---|---|
| การควบคุมแรงบิด | มีอยู่ |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
| ระดับพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
| ช่วงพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | โดยทั่วไปคือ 200V ถึง 600V AC |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| การบรรเทาฮาร์มอนิก | ตัวเลือกเครื่องปฏิกรณ์หรือตัวกรองในตัว |
| ช่วงความถี่เอาท์พุต | 0 ถึง 400 Hz หรือสูงกว่า |
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
| วิธีการเบรก | การเบรกแบบไดนามิก การเบรกแบบสร้างใหม่ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, CANopen |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| ช่วงความถี่ | 0 ถึง 400 Hz หรือสูงกว่า |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิก | <5% |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| วิธีการเบรก | การเบรกแบบไดนามิก การเบรกแบบสร้างใหม่ |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง, แผงยึด |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |