| เวลาเริ่มต้นแบบนุ่มนวล | 0.1 ถึง 60 วินาที |
|---|---|
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°ซ ถึง 70°ซ |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 380V,220V,AC380V±15%,220V/380V/440V/690Vac,220/380/460/575/690V |
|---|---|
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400เฮิร์ต,50เฮิร์ต/60เฮิร์ต,0-32000เฮิร์ต,0 ~ 600เฮิร์ต,0.00-600.00เฮิร์ต |
| พิมพ์ | AC-DC-AC, อินเวอร์เตอร์ DC/AC, อินเวอร์เตอร์ AC, อินเวอร์เตอร์ความถี่ AC, อินเวอร์เตอร์ AC เป็น DC เ |
| ประเภทเอาต์พุต | ทริปเปิล, หลาย |
| แรงดันขาออก | 0-380V,AC380V±15%,AC220V,220V/380V/440V/690Vac,220/380/460/575/690V |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | โดยทั่วไปคือ 200-600V AC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังหรือติดแผง |
| การจัดอันดับ | IP20 ถึง IP54 |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 60 วินาที |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | กระแสไฟสตาร์ทลดลง (ซอฟต์สตาร์ทเตอร์) |
| การเพิ่มพลัง | 0.5 kW ถึงหลาย MW |
|---|---|
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| แรงดันขาออก | 0-480V เอซี |
| เวลาหยุดอ่อน | ปรับได้ 0-60 วินาที |
| สิ่งแวดล้อม | IP20 ถึง IP65 ขึ้นอยู่กับกล่องหุ้ม |
| การเพิ่มพลัง | 0.5 kW ถึงหลาย MW |
|---|---|
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| แรงดันขาออก | 0-480V เอซี |
| เวลาหยุดอ่อน | ปรับได้ 0-60 วินาที |
| สิ่งแวดล้อม | IP20 ถึง IP65 ขึ้นอยู่กับกล่องหุ้ม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประสิทธิภาพ | สูงถึง 98% |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°ซ ถึง 70°ซ |
| แสดง | จอแสดงผล LCD หรือ LED พร้อมปุ่มกด |
|---|---|
| การบรรเทาฮาร์มอนิก | ตัวกรองในตัวหรือภายนอก |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 16KB ถึง 1MB |
| ความถี่ในการป้อนข้อมูล | 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศหรือระบายความร้อนด้วยของเหลว |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ความถี่ในการป้อนข้อมูล | 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศหรือระบายความร้อนด้วยของเหลว |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, CANopen |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องขับเคลื่อนความถี่แปร (VFD) |
| ความถี่ในการป้อนข้อมูล | 50/60 เฮิรตซ์ |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| หมายเลขชิ้นส่วน | อี-03บี |