| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường nhỏ gọn để tích hợp bảng điều khiển |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131, CE, UL |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| loại | thiết bị tự động hóa |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| loại | thiết bị tự động hóa |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, Rohs tuân thủ |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |