| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| Người mẫu | S7-1200 |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Khả năng tương thích | Hỗ trợ tích hợp với nhiều cảm biến và bộ truyền động khác nhau |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| Thời gian phản hồi | mili giây |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Điểm đầu ra | 16DO |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Kích thước | 200mm x 150mm x 100mm |
| Kiểu lắp | Đường ray DIN, treo tường |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí |
| Màu sắc | Bình thường |
| Điện áp hoạt động | Lên đến 36 kV |
| Giao diện quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |