| Kiểu đầu vào | Kỹ thuật số, Analog |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đến 64 |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Bảo vệ | IP20 đến IP65 |
| cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| kiểu cài đặt | gắn bảng điều khiển, gắn giá đỡ |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10-50W |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |