| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Bảo vệ | IP65 |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Bảo vệ | IP65 |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Bảo vệ | IP65 |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Bảo vệ | IP65 |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10-50W |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Bảo vệ | IP65 |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |