| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Bảo vệ | IP65 |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Khả năng mở rộng | Mô-đun và có thể mở rộng |
|---|---|
| loại | Tự động hóa |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, nối tiếp |
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Ứng dụng | Kiểm soát quá trình |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Loại đầu ra | Kỹ thuật số, Analog, Rơle |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| loại | Hệ thống tự động hóa và điều khiển |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Người mẫu | S7-1200 |