| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110-240V AC |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิตอล, อนาล็อก, รีเลย์ |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการและระบบอัตโนมัติ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ประเภทอินพุต | ดิจิตอล, อนาล็อก |
|---|---|
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110-240V AC |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | 16 ถึง 64 |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การป้องกัน | IP20 ถึง IP65 |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเทอร์เน็ต/ไอพี |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนแผง, ติดตั้งบนแร็ค |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |