| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ | รองรับการทำงานร่วมกับเซ็นเซอร์และแอคทูเอเตอร์ต่างๆ |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| เวลาตอบสนอง | มิลลิวินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |