| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกะทัดรัดสำหรับการรวมแผง |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, CE, UL |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การป้องกัน | IP65 |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / อินเทอร์เฟซซอฟต์แวร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |