| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การเชื่อมต่อ | การตรวจสอบและควบคุมระยะไกล |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การเชื่อมต่อ | การตรวจสอบและควบคุมระยะไกล |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การเชื่อมต่อ | การตรวจสอบและควบคุมระยะไกล |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การเชื่อมต่อ | การตรวจสอบและควบคุมระยะไกล |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่า 10W |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |