| Số phần | A98L-0031-0028, A02B-0323-K102 |
|---|---|
| Điện áp | 3.0 volt |
| Công suất | 1750 mAh |
| Loại pin | Lithium không sạc lại (một lần sử dụng) |
| Kích thước | Khoảng 20mm x 39mm x 45mm (bao gồm cả đầu nối) |
| Bộ kết nối | Máy kết nối đúc 4 chân |
| Phong cách hộp mực | Slide vào khe cắm điều khiển Fanuc |
| Thời hạn sử dụng | Khoảng 10+ năm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +65°C |