| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Người mẫu | S7-1200 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
| điện năng tiêu thụ | Dưới 10W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |