| Điểm đầu ra | 24DO |
|---|---|
| Phần Không | U-8ADC-1 |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Bộ nhớ_Kích thước | 50 kB |
| Điểm đầu ra | 20 |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kích thước | 90 mm x 100 mm x 75 mm |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| kiểu lắp đặt | đường ray DIN |
|---|---|
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
|---|---|
| loại | thiết bị tự động hóa |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Ứng dụng | Kiểm soát quá trình sản xuất |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 20 |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| SốI/OĐiểm | Thay đổi từ vài đến hàng nghìn |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 20 |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| SốI/OĐiểm | Thay đổi từ vài đến hàng nghìn |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Người mẫu | CP1L-M40DR-A |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 20 |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điểm đầu vào | 100-2 |
| điện áp cung cấp điện | AC240-360V. |