| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, พอร์ตอนุกรม |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| การติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
|---|---|
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่า 10W |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ชื่อสินค้า | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |