| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| การป้องกัน | ฉัน |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 ms |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| หมายเลขชิ้นส่วน | XVME-564 |
|---|---|
| power_supply | 24 V DC |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| ภาษาการเขียนโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน (FBD), ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| พลัง | 2 |
| จำนวนอินพุต | 16 ถึง 64 |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |