| Cân nặng | 500 gram |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
|---|---|
| điện năng tiêu thụ | 5W đến 20W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, ISO 13849 |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường nhỏ gọn để tiết kiệm không gian |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Kết nối xử lý | M20x1.5, G1/4, 1/4npt |
|---|---|
| Kiểu | Động cơ DC servo không chải |
| SWEPTY STICY | 19/34ml/r |
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Giai đoạn | ba pha |