| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
|---|---|
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Giai đoạn | ba pha |
|---|---|
| Loại bao vây | IP54, IP55, IP65 |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Lớp hiệu quả | IE2, IE3, IE4 |
| Kích thước khung hình | Khung IEC 63 đến 355 |
| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Cân nặng | 500 gram |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
|---|---|
| điện năng tiêu thụ | 5W đến 20W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, ISO 13849 |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |