| Phần Không | D2-32TD1 |
|---|---|
| Ký ức | 512 KB |
| Đầu ra_Type | Số và Analog |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| cung cấp hiện tại | 10mA đến 100mA |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhựa, nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Loại đầu ra | Thường mở (NO), Thường đóng (NC) |
| Phạm vi đo | Khác nhau tùy theo loại cảm biến |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Cài đặt | Bảng điều khiển / đường ray DIN |
| Kích thước | 200mm x 150mm x 100mm |
| kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Cài đặt | Bảng điều khiển / đường ray DIN |
| Kích thước | 200mm x 150mm x 100mm |
| Nhà sản xuất | Siemens |
|---|---|
| Người mẫu | S7-1200 |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Phần Không | SZ-4 |
| Điểm đầu vào | 28 |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kích thước | 90 mm x 100 mm x 75 mm |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |