| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Độ ẩm | 0 đến 95% không ngưng tụ |
| Điện áp đầu vào | 200-480v AC |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun với các mô-đun I/O |
| Người mẫu | FX5U-32MT/ES |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
|---|---|
| UserInterface | HMI (Giao diện người máy), Màn hình cảm ứng |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, văn bản có cấu trúc |
| Hỗ trợ giao thức | Ethernet/IP, Modbus TCP, Profinet |
| Trưng bày | 7 |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Giao diện hiển thị | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |