| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun với các mô-đun I/O |
| Người mẫu | FX5U-32MT/ES |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
|---|---|
| UserInterface | HMI (Giao diện người máy), Màn hình cảm ứng |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, văn bản có cấu trúc |
| Hỗ trợ giao thức | Ethernet/IP, Modbus TCP, Profinet |
| Trưng bày | 7 |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Giao diện hiển thị | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
|---|---|
| Các tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0 đến 60 giây có thể điều chỉnh |
| Công suất quá tải | Dòng định mức 150% trong 60 giây |
| Thời gian bắt đầu mềm | 0 đến 60 giây có thể điều chỉnh |
| Tần số đáp ứng | 2KHz |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ có thể điều chỉnh | 1:1000 (V/C) |
| Loại điều khiển | FVC |
| Bảng số | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| Phương thức vận chuyển | DHL/FEDEX/EMS/TNT |