| Tốc độ truyền dữ liệu | 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| Giao diện quản lý | Web GUI, CLI, SNMP |
| Chỉ báo Led | Sức mạnh, Liên kết/Hoạt động, Tốc độ |
| giao thức truyền thông | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| Cổng mạng | 8 x RJ45, 2 x SFP |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, FCC, RoHS |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| gắn kết | DIN Rail / Giá treo tường |
| giao thức truyền thông | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| Hiện tại | Lên tới 6300 A |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Ký ức | 50 kB |
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Điểm đầu vào | 28 |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/f, Điều khiển Vector, Vector không cảm biến |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD hoặc LED có bàn phím |
| Dải công suất | 0,5 KW đến 500 KW |
| Công suất quá tải | 150% trong 60 giây |
| Bắt đầu mô -men xoắn | Lên tới 150% ở 0,5 Hz |
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
|---|---|
| Số_of_đầu ra | 10 |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Cân nặng | 0,3 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24 V DC |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí, nhà máy điện |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Dải công suất | 0,5 KW đến 500 KW |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Loại đầu ra | Ba, Nhiều |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Màu sắc | Bình thường |