| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
|---|---|
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| CPU_ประเภท | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| Number_of_Inputs | 14 |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| สี | ปกติ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ โรงไฟฟ้า |
|---|---|
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 9907-838 |
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการจัดการ | Web GUI, CLI, SNMP |
| ไฟ LED ตัวบ่งชี้ | พลัง ลิงค์/กิจกรรม ความเร็ว |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| พอร์ตเครือข่าย | 8 x RJ45, 2 x เอสเอฟพี |
| มาตรฐานการปฏิบัติตาม | CE, FCC, RoHS |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| การติดตั้ง | ราง DIN / ติดผนัง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| เรตติ้งปัจจุบัน | สูงถึง 6300 A |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/f, การควบคุมเวกเตอร์, เวกเตอร์แบบไร้เซ็นเซอร์ |
|---|---|
| แสดง | จอแสดงผล LCD หรือ LED พร้อมปุ่มกด |
| ช่วงพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 60 วินาที |
| เริ่มแรงบิด | สูงถึง 150% ที่ 0.5 เฮิร์ตซ์ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
|---|---|
| Number_of_Outputs | 10 |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| น้ำหนัก | 0.3 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ โรงไฟฟ้า |