| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
|---|---|
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131-3, UL, CE |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| สแกนไทม์ | ช่วงมิลลิวินาที |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| power_supply | 24 V DC |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังหรือติดแผง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| เวลาหยุดอ่อน | 0.1 ถึง 60 วินาที |
| ความชื้น | 0 ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480V AC |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายโมดูลาร์ด้วยโมดูล I/O |
| แบบอย่าง | FX5U-32MT/ES |