| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| Number_of_Outputs | 10 |
| Number_of_Inputs | 14 |
| อินเทอร์เฟซเครือข่าย | พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงเมาท์ / ราง DIN |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | มิลลิวินาที |
| แสดง | 7 |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ความกว้าง | 22.5 มม |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | ตัวควบคุมลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ (PLC), ระบบควบคุมแบบกระจาย (DCS) |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| พื้นที่ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ การจัดการพลังงาน |
| เวลาตอบสนอง | ช่วงมิลลิวินาที |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| การใช้พลังงาน | 5W ถึง 20W |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100 มม. x 75 มม. x 50 มม |