| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1-20 CÁI 1 tuần |
| Nguồn gốc | Đức/Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Siemens |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kích thước | 90 mm x 100 mm x 75 mm |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng | Mili giây |
| Trưng bày | 7 |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Chiều rộng | 22,5 mm |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun với các mô-đun I/O |
| Người mẫu | FX5U-32MT/ES |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
|---|---|
| UserInterface | HMI (Giao diện người máy), Màn hình cảm ứng |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, văn bản có cấu trúc |
| Hỗ trợ giao thức | Ethernet/IP, Modbus TCP, Profinet |
| Trưng bày | 7 |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |