| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| หมายเลขรุ่น | อินดราคอนโทรล L65 |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| จุดเอาท์พุต | 24DO |
|---|---|
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| Number_of_Inputs | 14 |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |