| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Thời gian bắt đầu mềm | 0,1 đến 60 giây |
|---|---|
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Bảo vệ | IP65 |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Giảm thiểu hài hòa | Tùy chọn lò phản ứng hoặc bộ lọc tích hợp |
| Dải tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Ký ức | 50 kB |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Dải tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phương pháp điều khiển | Điều chế độ rộng xung (PWM) |
| Hiệu quả | Lên đến 98% |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| Kích thước | 90mm x 60mm x 75mm |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
| Bỏ qua chức năng | Có sẵn tính năng Bỏ qua thủ công/tự động |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Người mẫu | CPM2A-60CDR-A |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
| điện năng tiêu thụ | Dưới 10W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |