| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Sự bảo vệ | Tôi |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm của nhà sản xuất |
| kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Loại | Tự động hóa |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Quyền lực | 2 |
| Số lượng đầu vào | 16 đến 64 |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Tốc độ tối đa | 6000 vòng/phút |
|---|---|
| mô-men xoắn cao | động cơ bước nhỏ mô-men xoắn cao |
| Đặt hàng mẫu | Chào mừng |
| Kỹ thuật giảm | Hộp số |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| Chức năng | Điều khiển tốc độ và mô-men xoắn của động cơ điện bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào của đ |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, băng tải, hệ thống HVAC, máy công cụ |
| tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, thấp áp, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
| Điểm đầu ra | 20 |
|---|---|
| Chức năng | Điều khiển tốc độ và mô men xoắn của động cơ điện bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| kiểu lắp đặt | Treo tường, gắn bảng, đặt sàn |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến 1000 kW (thay đổi tùy theo model) |