| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | W20DRN71M2 |
| Thương hiệu | SEW Eurodrive (Đức) |
| Loại động cơ | DRN71M2, 3 pha không đồng bộ |
| Năng lượng định giá | 0.37kW (0.5HP) |
| Người Ba Lan | 2 |
| Tốc độ đầu vào (50/60Hz) | 1400 / 1700 vòng/phút |
| Tỷ lệ bánh răng | 27.50 |
| Tốc độ đầu ra | ~ 50,9 / 61,8 vòng / phút |
| Động lực đầu ra | 38 Nm (đánh giá) |
| Nhân tố dịch vụ | 1.05 |
| Bảo vệ | IP55 |
| Khép kín | Lớp F (155°C) |
| Điện áp | 380-420V Δ / 220-240V Y (50Hz); 460V (60Hz) |
| Lắp đặt | M2B (đặt chân) |
| Lôi trơn | SEW PG 460, bôi trơn suốt đời |
| Trọng lượng ròng | Khoảng 10 kg. |
| Giấy chứng nhận | CE, UL, CSA |