| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| Number_of_Outputs | 10 |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.5 กก |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | 7 |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ก |
| หน่วยความจำ | 1 |
| พลัง | 2 |
| การป้องกัน | ฉัน |