| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | PT5501A |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาที |
| ช่วงความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| เวลาหยุดอ่อน | 0.1 ถึง 60 วินาที |
| วิธีการควบคุม | การปรับความกว้างพัลส์ (PWM) |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1-20 ชิ้น 1 สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | สหรัฐอเมริกา |
| ชื่อแบรนด์ | Allen‑Bradley(A-B) |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| จุดเอาท์พุต | 24DO |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |