| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| Number_of_Outputs | 10 |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
|---|---|
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | PT5501A |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาที |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| หมายเลขชิ้นส่วน | Z-8ND1 |
| เอาท์พุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | เอ็มเอ็มเอส 6110 |
|---|---|
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อีเธอร์เน็ต/IP, Modbus, Profibus, DeviceNet |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรมและการควบคุม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| หน่วยความจำ_ความจุ | 50 กิโลไบต์ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |