| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | D2-06B |
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| Number_of_Outputs | 10 |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| การป้องกัน | ฉัน |
| การรับประกัน | รับประกันผู้ผลิต 1 ปี |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | 750-667/000-003 |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| แรงดันไฟเข้า | 24V DC |
| จุดป้อนข้อมูล | 16DI |
| หมายเลขชิ้นส่วน | C50 D03 Vx 84563/03 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| การป้องกัน | ฉัน |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 1KB ถึง 1MB |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| น้ำหนัก | 1.18 กิโลกรัม |